Bỏ qua đến nội dung
SoftSRI
Đăng nhập
Ophaya Pro+
BẢN PHÁT HÀNH MỚI

Ophaya Pro+

Ophaya

Ophaya Pro+ is an app that supports a smart handwriting pen with more feature.

APKArt & Design

Kiểm tra tương thích trên thiết bị của bạn

7.9/ 10
0
Lượt tải
26
Đánh giá
v1.0.30
Phiên bản mới nhất

Tải xuống

v1.0.30 53.86 MB arm64-v8a ✓ Đã kiểm tra danh tính gói/build
v1.0.30 88.96 MB arm64-v8a ✓ Đã kiểm tra danh tính gói/build
XEM TRƯỚC ỨNG DỤNG

Ảnh chụp Ophaya Pro+

Vuốt để khám phá

GIỚI THIỆU ỨNG DỤNG

Về Ophaya Pro+

Ophaya Pro+ is an app that supports a smart handwriting pen. It is designed to seamlessly integrate with notebooks, handwriting pads, and B5 paper through its dedicated app. This allows users to write in a traditional manner while enjoying the convenience of instant digital storage, quick retrieval, and easy sharing of written content. With the ability to write both online and offline, Ophaya Pro+ preserves the familiarity of traditional writing habits while providing real-time digital capture. During the writing process, users have the flexibility to change font size and color on the fly. Additionally, the pen supports simultaneous audio recording while writing. When played back, the written strokes and audio are synchronized for a comprehensive review.

  • ↗Ophaya Pro+ is an app that supports a smart handwriting pen with more feature.
BẢN PHÁT HÀNH MỚI

Có gì mới trong v1.0.30

  • Bản phát hành này chưa có changelog.
ĐÁNH GIÁ CỘNG ĐỒNG

Review for Ophaya Pro+

7.9/10 từ 26 lượt đánh giá

7.9/10
LỊCH SỬ PHIÊN BẢN

Các phiên bản trước của Ophaya Pro+

Tất cả phiên bản

KHÁM PHÁ RIÊNG CHO BẠN

Cá nhân hóa có kiểm soát

Lịch sử được lưu trong trình duyệt; server chỉ xử lý tín hiệu đã giới hạn để trả gợi ý và không lưu hồ sơ cá nhân.

Đang nhận diện Android và ABI từ trình duyệt…

Phổ biến tại quốc gia của bạn

Xu hướng theo khu vực đã chọn.

Tiếp tục khám phá

Dựa trên app và danh mục bạn vừa xem.

Khám phá

Ứng dụng tương tự

Xem tất cả ↗
01 Ứng dụng
Biểu tượng Clothify - Diseña ropa en 3D

Nghệ thuật và thiết kế

Clothify - Diseña ropa en 3D

Tarter Studio
★ 8.5 Varies
02 Ứng dụng
Biểu tượng Người làm poster và tờ rơi

Nghệ thuật và thiết kế

Người làm poster và tờ rơi

Poster App LLP
★ 9.0 Varies
03 Ứng dụng
Biểu tượng AI GPT App - Tạo Video và Ảnh

Nghệ thuật và thiết kế

AI GPT App - Tạo Video và Ảnh

AI Tech Labs
★ 7.4 Varies
04 Ứng dụng
Biểu tượng Jimin Wallpaper HD

Art & Design

Jimin Wallpaper HD

Ultimate Studio 1
★ 0.0 7.7 MB
05 Ứng dụng
Biểu tượng Lisa Wallpaper HD

Art & Design

Lisa Wallpaper HD

Ultimate Studio 1
★ 0.0 14.7 MB
06 Ứng dụng
Biểu tượng BladeMate

Nghệ thuật và thiết kế

BladeMate

Lantuo Mower
★ 0.0 121.9 MB
07 Ứng dụng
Biểu tượng Anijam: AI Video Maker

Art & Design

Anijam: AI Video Maker

SEEKOO HK
★ 9.0 Varies
08 Ứng dụng
Biểu tượng Hairstyle Try On-Color Changer

Làm đẹp

Hairstyle Try On-Color Changer

Leshui Labs
★ 8.8 Varies